banner_7.jpg
 
Foreldraráð Sundfélagsins Ægis Prentvæn útgáfa Senda í tölvupóst

Foreldrastarf er mjög mikilvægur þáttur í starfi Sundfélagsins Ægis. Foreldrar aðstoða við undirbúning og framkvæmd sundmóta, doctor ed  hafa umsjón með fjáröflun í samstarfi við stjórn félagsins og skipuleggja ýmsa félagslega viðburði. Í Sundfélaginu Ægi starfar öflugt foreldraráð sem hefur það að markmiði að styðja sundfólkið og félagið.

 

Í foreldraráði Sundfélagsins Ægis starfa sundárið 2015 - 2016:

Ásta Ingunn Sævarsdóttir   Gullhópur   Laugardal
Berglind Elva   Silfurhópur    Laugardal 
Bylgja Rún Stefánsdóttir   Laxar    Breiðholti 
Eva Dögg Sigurðardóttir   Laxar    Breiðholti 
Guðlín Ósk Bragadóttir   Bleikjur   Breiðholti
Guðrún Ósk Gunnarsdóttir   Gullhópur   Laugardal
Inga Birna Sveinsdóttir   Bronshópar     
Katrín Elly Björnsdóttir   Silfurhópur, Bronshópur    Laugardal 
Kjartan Þorbjörnsson   Laxar, Höfrungar   Laugardal 
Lilja Ósk Björnsdóttir   Bronshópur, Bleikjur    Breiðholti 
Sigrún Kristín Jónasdóttir   Bronshópur/Höfrungar, Bleikjur   Laugardal/Breiðholti 

 

Í foreldraráði situr minnst einn fulltrúi foreldra úr hverjum æfingahópi. Foreldraráði er ætlað að samræma foreldrastarfið í Sundfélaginu Ægi. Foreldraráð Ægis tilnefnir tvo úr sínum hópi í Fatasjóð Ægis. Önnur verkefni Foreldraráðs eru samhæfing starfa við sundmót, veitingasala og fjáröflun í samráði við þjálfara og stjórn Sundfélagsins Ægis.
Þeir sem hafa áhuga á að starfa í Foreldraráði vinsamlegast hafið samband við okkur í síma: 820-3156 eða með í tölvupósti á Þetta tölvupóstfang er varið gegn ruslpóstsþjörkum, Þú verður að hafa JavaScript virkt til að sjá það. .

Allar fyrirspurnir til foreldraráðs má senda á Þetta tölvupóstfang er varið gegn ruslpóstsþjörkum, Þú verður að hafa JavaScript virkt til að sjá það.

 


Úr lögum Sundfélagsins ÆGIS.

10. grein

Foreldraráð skal vera starfandi innan félagsins. Það skal skipað einum fulltrúa foreldra úr hverjum sundhópi félagsins og er skipað í tengslum við aðalfund félagsins.
Markmið foreldraráðsins á að vera :
- að styrkja sundmenn Ægis í öllum hópum til æfinga og keppni.
- að efla samskipti allra hópa og vera leiðandi í samstarfi foreldra innan félagsins.
- að starfa sjálfstætt og í samvinnu við stjórn Sundfélagsins Ægis að fjáröflun fyrir Sundfélagið Ægir.
- að stuðla að nánari kynningu og upplýsingamiðlun til félagsmanna Sundfélagsins Ægis og starfa að ýmsum verkefnum í samvinnu við stjórn þess.
Foreldraráð velur úr sínum hópi tvo einstaklinga til setu í stjórn Fatasjóðs Sf. Ægis. Foreldraráð tilnefnir þrjá einstaklinga í Ferða- og mótanefnd Sf. Ægis. Einnig velur ráðið úr sínum hópi áheyrnarfulltrúa til setu á stjórnarfundum félagsins.


Síðast uppfært 14.08.2015.

 
 

Landsbanka logo


Heimasiða Aquasport

Heimasíða TYR