banner_4.jpg
 
Foreldraráð Sundfélagsins Ægis Prentvæn útgáfa Senda í tölvupóst

Foreldrastarf er mjög mikilvægur þáttur í starfi Sundfélagsins Ægis. Foreldrar aðstoða við undirbúning og framkvæmd sundmóta, hafa umsjón með fjáröflun í samstarfi við stjórn félagsins og skipuleggja ýmsa félagslega viðburði. Í Sundfélaginu Ægi starfar öflugt foreldraráð sem hefur það að markmiði að styðja sundfólkið og félagið.

 

Í foreldraráði Sundfélagsins Ægis starfa sundárið 2018 - 2019:

Enginn fulltrúi er skráður í foreldraráð. Laxar
- Bleikjur
- Höfrungar
- Brons
- Silfur
- Gull
   
Enginn fulltrúi er skráður í fatanefnd. Fatanefnd
- Fatanefnd
- Áheyrnarfulltrúi

 

Í foreldraráði situr minnst einn fulltrúi foreldra úr hverjum æfingahópi. Foreldraráði er ætlað að samræma foreldrastarfið í Sundfélaginu Ægi. Foreldraráð Ægis tilnefnir tvo úr sínum hópi í Fatanefnd Ægis. Önnur verkefni Foreldraráðs eru samhæfing starfa við sundmót, veitingasala og fjáröflun í samráði við þjálfara og stjórn Sundfélagsins Ægis.
Þeir sem hafa áhuga á að starfa í Foreldraráði vinsamlegast hafið samband við okkur í síma: 820-3156 eða með í tölvupósti á Þetta tölvupóstfang er varið gegn ruslpóstsþjörkum, Þú verður að hafa JavaScript virkt til að sjá það. .

 


Úr lögum Sundfélagsins ÆGIS.

10. grein

Foreldraráð skal vera starfandi innan félagsins. Það skal skipað einum fulltrúa foreldra úr hverjum sundhópi félagsins og er skipað í tengslum við aðalfund félagsins.
Markmið foreldraráðsins á að vera :
- að styrkja sundmenn Ægis í öllum hópum til æfinga og keppni.
- að efla samskipti allra hópa og vera leiðandi í samstarfi foreldra innan félagsins.
- að starfa sjálfstætt og í samvinnu við stjórn Sundfélagsins Ægis að fjáröflun fyrir Sundfélagið Ægir.
- að stuðla að nánari kynningu og upplýsingamiðlun til félagsmanna Sundfélagsins Ægis og starfa að ýmsum verkefnum í samvinnu við stjórn þess.
Foreldraráð velur úr sínum hópi tvo einstaklinga til setu í stjórn Fatasjóðs Sf. Ægis. Foreldraráð tilnefnir þrjá einstaklinga í Ferða- og mótanefnd Sf. Ægis. Einnig velur ráðið úr sínum hópi áheyrnarfulltrúa til setu á stjórnarfundum félagsins.


Síðast uppfært 3.5.2018.

 
 

Heimasiða Aquasport

Heimasíða TYR