find us on facebook

HnappurBLUE2

hb

banner_10.jpg
 
Prentvæn útgáfa Senda í tölvupóst

Skráning og Greiðsla Æfingagjalda

Sundfélagið Ægir notar rafrænt skráningarkerfi til að halda utan um skráningu og greiðslu æfingagjalda fyrir sundmenn. Aðeins er nauðsynlegt að stofna þátttakanda einu sinni í kerfinu og síðan er gengið frá skráningu á hvert námskeið eða fyrir hverja önn sundhóps (sjá upplýsingar um sundhópa og æfingagjöld).


Skráningarkerfið býður upp á eftirfarandi:

  • Að nýta frístundastyrk frá Reykjavíkurborg og annarra sveitarfélaga upp í æfingagjöld.
  • Að gengið sé frá greiðslu með greiðslukorti.
  • Skiptingu á greiðslu á allt að 4 hluta. Ath. að aukakostnaður kann að fylgja þegar greiðslum er skipt. 

Smellið hér til að hefja skráningu og greiða æfingagjöld í rafrænu skráningarkerfi félagsins hjá Sportabler.

 

Ef viðkomandi hefur ekki tök á að nýta sér skráningarkerfið má skrá og ganga frá greiðslu með því að leggja inn á reikning félagsins (sjá neðar) og senda tölvupóst með upplýsingum um kennitölu, nafn þátttakanda, sundhóp og símanúmer, nafn og kennitölu forráðamanns á Þetta tölvupóstfang er varið gegn ruslpóstsþjörkum, Þú verður að hafa JavaScript virkt til að sjá það. '; document.write( '' ); document.write( addy_text27201 ); document.write( '<\/a>' ); //--> Þetta tölvupóstfang er varið gegn ruslpóstsþjörkum, Þú verður að hafa JavaScript virkt til að sjá það. .

 

Sundfélagið Ægir - Greiðsla æfingagjalda, lagt á reikning:

Kennitala Ægis:       420369-4929

Reikningsnúmer:     0115-26-008888

Netfang gjaldkera:    Þetta tölvupóstfang er varið gegn ruslpóstsþjörkum, Þú verður að hafa JavaScript virkt til að sjá það.

Upplýsingar í síma: 820-3156.

 

Síðast uppfært: 05.08.2021.

 
 

Á döfinni:

WorldClass

 

  SW