Reykjavik International
Reykjavík, Iceland, 27.-29.1.2006, 50m
Nr. 9 50m skriðsund karla 17 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Örn Arnarson 81 SH 24.23 23.37 821
2. Árni Már Árnason 87 ÆGIR 24.92 24.21 738
3. Baldur Snær Jónsson 86 ÆGIR 25.55 25.08 664
4. Hjalti Rúnar Oddsson 87 SELF 25.88 25.51 631
5. Kjartan Hrafnkelsson 87 ÆGIR 26.11 25.83 608
6. Jón Símon Gíslason 87 ÆGIR 26.60 26.44 567
7. Sindri Snævar Friðrikss. 88 SH 26.96 26.56 559
8. Garðar Snær Sverrisson 88 SH 26.82 26.70 550
--------------------------------------------------------------------------------
9. Mladen Tepavcevic 76 SH 25.34Úrskráning 644
10. Ágúst Júlíusson 89 ÍA 26.35Úrskráning 573
11. Ólafur Marteinsson 89 ÆGIR 27.05 529
12. Árni Björn Gestsson 88 ÓÐINN 27.14 524
13. Karl Robin Kilde 88 SKJET 27.21 520
14. Einar Pétursson 89 ÍRB 27.73 491
15. Árni S. Haldorsen 89 KR 28.01 477
16. Davíð Jónatansson 88 ÁRM 28.40 457
17. Eiríkur Þ. Baldursson 88 KR 28.55 450
18. Kristófer Arnar Magnússon 89 ÍRB 28.72 442
19. David Crunkleton 66 KR 28.83 437
20. Sindri B. Davíðsson 89 ÁRM 29.02 429
21. Björgvin R. Þórhallsson 89 SH 29.64 402
22. Brynjar Leó Kristinsson 88 ÓÐINN 29.81 395
Helgi Rúnar Olgeirsson 89 ÆGIR 29.81 395
24. Sigurður Freyr Ástþórsson 89 ÍRB 30.03 387
25. Jón Gunnarsson 82 ÆGIR 30.23 379
26. Steffen Tangen 89 SKJET 30.55 367
27. Adrian Óskar Erwin 87 ÖSP 31.84 325
Nr. 9 50m skriðsund karla 16 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Örn Viljar Kjartansson 91 ÍA 27.12 26.78 545
2. Svavar Skúli Stefánsson 90 SH 27.39 26.81 544
3. Hannibal Hafberg 91 VESTRI 27.83 27.19 521
4. Fannar Már Guðnason 90 ÍRB 28.17 27.77 489
5. Kristinn Ásgeir Gylfason 91 ÍRB 29.00 28.58 449
6. Jóhann T. Unnsteinsson 90 ÓÐINN 28.96 28.68 444
Kristinn Jaferian 91 ÆGIR 28.84 28.68 444
8. Magnús Arturo Batista 91 ÓÐINN 29.07 28.96 431
--------------------------------------------------------------------------------
9. Hafsteinn Þorsteinsson 91 KR 29.23 419
10. Árni Guðnason 91 SH 29.25 419
11. Bjarni Ragnar Guðmundss. 91 ÍRB 29.40 412
12. Sigurður Egill Sigurðsson 91 ÆGIR 29.78 397
13. Dagur Páll Friðriksson 91 SH 30.16 382
14. Kristján Jesús Potenciano 93 ÆGIR 30.33 375
15. Strahinja Djuric 93 ÁRM 30.42 372
16. Jóhann Örn Jónbjörnsson 91 ÍA 30.69 362
17. Þórir Valgeirsson 91 ÓÐINN 30.70 362
18. Jón Þór Hallgrímsson 92 ÍA 30.87 356
19. Per Christian Jahr 91 SKJET 31.11 348
20. William Dahl 91 SKJET 31.28 342
21. Gunnar Ólafsson 92 KR 31.79 326
TOP
Nr. 4 50m flugsund kvenna 15 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Therese Alshammar 77 SWE 28.93 26.99 918
2. Ásbjörg Gústafsdóttir 86 ÆGIR 30.42 29.44 707
3. Ólöf Lára Halldórsdóttir 88 ÆGIR 31.20 30.58 631
4. Ida Christina Hansen 89 SKJET 31.16 30.99 606
5. Gyða Björk Bergþórsdóttir 91 ÍA 31.45 31.74 580
6. Marín Hrund Jónsdóttir 91 ÍRB 32.22 32.83 540
7. Daisy Heimisdóttir 91 ÍA 32.24 32.90 539
8. Katrín Gunnarsdóttir 90 ÁRM 32.57 33.18 522
--------------------------------------------------------------------------------
9. Anja Ríkey Jakobsdóttir 86 ÆGIR 31.33Úrskráning 587
10. Helena Ósk Ívarsdóttir 90 ÍRB 32.69 517
Snæfríður Jóhannsdóttir 90 ÆGIR 32.69 517
12. Þorgerður Sveinbjarnard. 89 ÆGIR 32.76 513
13. Sigurbjörg Kristjánsdóttir 89 SH 33.02 501
14. Ásdís Arna Björnsdóttir 89 SH 33.21 493
15. Kristín Vala Þrastardóttir 88 SH 33.34 487
16. Sigríður Þórólfsdóttir 89 KR 33.60 476
17. Live Marie Hansen 91 SKJET 33.82 467
18. Snjólaug Tinna Hansdóttir 91 SH 33.88 464
19. Unnur Jónasdóttir 89 SH 34.52 439
20. Tinna Rún Kristófersd. 90 ÆGIR 34.63 435
21. Jóhanna Hildur Hansen 91 ÆGIR 35.32 410
22. Inga Björg Jónasdóttir 91 KR 35.60 400
23. Marion Gudmundsen 91 SKJET 35.65 398
24. Sesselja Sigurðardóttir 90 ÓÐINN 36.07 385
25. Anna Kristín Guðnadóttir 87 ÆGIR 36.19 381
26. Carina Morken 86 SKJET 36.51 371
27. Anastasia Forafonova 91 ÆGIR 37.36 346
28. Unnur Kjartansdóttir 90 KR 38.70 311
Nr. 4 50m flugsund kvenna 14 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Bryndís Rún Hansen 93 ÓÐINN 33.20 33.03 501
2. Ingibjörg Gísladóttir 92 SH 34.74 33.57 477
3. Arna Margrét Ægisdóttir 93 KR 34.41 34.23 450
4. Ingibjörg Kristí Jónsdóttir 93 SH 34.73 34.44 442
5. Rannveig Þ. Unnsteinsd. 93 ÓÐINN 34.92 34.47 441
6. Sif Pétursdóttir 92 KR 35.25 34.53 438
7. Diljá Heimisdóttir 92 ÍRB 34.52 34.72 439
8. Jóna Helena Bjarnadóttir 92 ÍRB 35.12 35.43 417
--------------------------------------------------------------------------------
9. Inga Elín Cryer 93 ÍA 36.47 372
10. Helga V. Gunnarsdóttir 92 KR 36.56 369
11. Karen Jóhannsdóttir 93 ÆGIR 37.47 343
12. Elín Melgar 92 KR 39.52 292
ÓG Svandís Þóra Sæmundsd. 93 ÍRB 33.63
TOP
Nr. 7 50m bringusund karla 17 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Mladen Tepavcevic 76 SH 29.57 29.34 824
2. Jakob Jóhann Sveinsson 82 ÆGIR 29.59 29.47 813
3. Árni Már Árnason 87 ÆGIR 30.53 30.13 761
4. Sindri Snævar Friðrikss. 88 SH 33.52 33.27 565
5. Davíð Jónatansson 88 ÁRM 35.33 36.28 472
6. Sindri B. Davíðsson 89 ÁRM 36.16 36.91 440
7. Steffen Tangen 89 SKJET 38.19 37.50 395
8. Eiríkur Þ. Baldursson 88 KR 37.53 37.68 394
Nr. 7 50m bringusund karla 16 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Hrafn Traustason 92 ÍA 34.09 34.04 528
2. Gunnar Örn Arnarson 92 ÍRB 34.60 34.39 512
3. Jón Axel Svavarsson 91 ÍA 37.21 37.36 404
4. Oddur Goði Jóhannsson 92 ÆGIR 38.65 38.42 367
5. Ingi Rúnar Árnason 93 ÍRB 37.87 38.77 383
6. Sigurður Egill Sigurðsson 91 ÆGIR 40.46 39.76 331
7. William Dahl 91 SKJET 40.00 41.07 325
8. Tryggvi Gylfason 93 KR 41.04 41.64 301
--------------------------------------------------------------------------------
9. Arnór Ingi Hansen 90 ÓÐINN 37.75Úrskráning 387
10. Ásberg Ástþórsson 90 ÁRM 39.57Úrskráning 336
TOP
Nr. 6 50m baksund kvenna 15 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Anja Ríkey Jakobsdóttir 86 ÆGIR 31.93 32.03 711
2. Jóhanna G. Gústafsdóttir 90 ÆGIR 33.27 32.75 659
3. Guðrún Vaka Steingrímsd. 90 ÆGIR 34.21 33.71 604
4. Gina Berteig Andersen 90 SKJET 34.25 34.45 576
5. Berglind H Aðalsteinsd. 91 ÁRM 34.58 34.53 562
6. Þorgerður Sveinbjarnard. 89 ÆGIR 35.11 35.17 535
7. Berglind Friðriksdóttir 91 SH 35.74 35.28 527
8. Erla Arnardóttir 90 SH 35.14 35.55 533
--------------------------------------------------------------------------------
9. Kristín Vala Þrastardóttir 88 SH 35.27Úrskráning 528
10. Andrea Ösp Karlsdóttir 89 ÓÐINN 36.07 493
11. Anna F. Stefánsdóttir 90 ÓÐINN 36.50 476
12. Jóhanna S. Guðmundsdóttir 90 ÍRB 36.73 467
13. Thea Christina Hauglie 89 SKJET 36.94 459
14. Sigríður Þórólfsdóttir 89 KR 36.96 458
15. Ingunn Kristjánsdóttir 90 UMFT 37.24 448
16. Berglind Brynjarsdóttir 90 ÍBV 37.26 448
17. Þorbjörg Þorvaldsdóttir 90 SH 37.35 444
18. Snjólaug Tinna Hansdóttir 91 SH 37.66 433
19. Margrét Lilj Margeirsdóttir 91 ÍRB 37.82 428
20. Ingibjörg Rafnsdóttir 90 KR 38.18 416
21. Karen Ósk Kristínardóttir 91 ÍA 38.49 406
22. Hrefna Ólafsdóttir 91 SH 39.28 382
23. Anastasia Forafonova 91 ÆGIR 39.45 377
24. Marion Gudmundsen 91 SKJET 40.10 359
25. Steinunn Steinarsdóttir 89 SH 42.48 302
Nr. 6 50m baksund kvenna 14 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Hrefna Leifsdóttir 92 KR 34.16 33.73 603
2. Erla Hrönn Unnsteinsd. 93 ÓÐINN 37.38 36.76 466
3. Iselin M. Dahlen 92 SKJET 39.03 37.68 433
4. María Sigurðardóttir 93 ÍRB 38.77 38.10 419
5. Birta Ósk Theódórsdóttir 93 ÍRB 38.86 38.65 401
6. Sigrún Eva Ármannsdóttir 93 ÍA 38.95 38.75 398
7. Tinna M. Halldórsdóttir 92 ÓÐINN 39.72 39.68 371
MÆekki Elín Árdís Björnsdóttir 92 UMFT 40.58
--------------------------------------------------------------------------------
9. Ese Overo Tarimo 94 ÆGIR 40.60 346
10. Hildur Sigþórsdóttir 92 SH 40.77 342
11. Hrönn Róbertsdóttir 92 SH 40.86 339
12. Elín Erla Káradóttir 94 ÓÐINN 41.08 334
13. Christina Hammersgard 93 SKJET 41.34 328
14. Nora Jansrud 92 SKJET 41.53 323
15. Eygló Ósk Gústafsdóttir 95 ÆGIR 41.71 319
TOP
Nr. 23 200m fjórsund karla 17 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Ronnie Anstensen 88 SKJET 2:29.73 2:19.10 622
1:04.26 2:19.10
2. Karl Robin Kilde 88 SKJET 2:25.57 2:25.12 548
1:06.72 2:25.12
3. Helgi Rúnar Olgeirsson 89 ÆGIR 2:47.66 2:39.90 410
1:20.35 2:39.90
4. Jón Gunnarsson 82 ÆGIR 2:47.87 2:40.45 405
1:17.61 2:40.45
Nr. 23 200m fjórsund karla 16 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Arnór Ingi Hansen 90 ÓÐINN 2:31.63 2:24.52 555
1:07.89 2:24.52
2. Döggvi Már Ármannss. 90 ÁRM 2:28.28 2:27.02 527
1:08.41 2:27.02
3. Leifur Guðni Grétarsson 90 ÍA 2:30.62 2:27.56 521
1:13.30 2:27.56
4. Hrafn Traustason 92 ÍA 2:36.19 2:28.04 516
1:13.43 2:28.04
5. Gunnar Örn Arnarson 92 ÍRB 2:32.20 2:28.55 511
1:12.72 2:28.55
6. Einar Sveinn Kristjánss. 90 ÆGIR 2:34.45 2:32.18 475
1:11.96 2:32.18
7. Orri Freyr Guðmundsson 92 SH 2:45.53 2:43.12 386
1:18.87 2:43.12
8. Aron Hugi Helgason 92 ÍBV 2:44.44 2:43.57 383
1:16.21 2:43.57
--------------------------------------------------------------------------------
9. Bjarni Ragnar Guðmundss. 91 ÍRB 2:42.83Úrskráning 388
1:15.89 2:42.83
10. Kristinn Ásgeir Gylfason 91 ÍRB 2:45.60 369
1:20.80 2:45.60
11. Jóhann Örn Jónbjörnsson 91 ÍA 2:46.85 361
1:21.45 2:46.85
12. Ásberg Ástþórsson 90 ÁRM 2:50.94 335
1:21.04 2:50.94
13. Per Christian Jahr 91 SKJET 2:51.09 334
1:24.09 2:51.09
14. Ingi Rúnar Árnason 93 ÍRB 2:52.15 328
1:26.22 2:52.15
15. Anton Sveinn McKee 93 ÆGIR 2:54.64 314
1:27.12 2:54.64
16. William Dahl 91 SKJET 2:55.82 308
1:24.16 2:55.82
TOP
Nr. 24 100m skriðsund kvenna 15 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Berglind H Aðalsteinsd. 91 ÁRM 1:03.61 1:00.88 698
29.62 1:00.88
2. Snæfríður Jóhannsdóttir 90 ÆGIR 1:03.32 1:02.53 644
30.31 1:02.53
3. Andrea Ösp Karlsdóttir 89 ÓÐINN 1:04.57 1:03.23 623
30.69 1:03.23
4. Jóhanna Hildur Hansen 91 ÆGIR 1:05.95 1:03.32 621
30.88 1:03.32
5. Guðrún Vaka Steingrímsd. 90 ÆGIR 1:04.14 1:04.00 601
30.81 1:04.00
6. Clarissa Van Rheenen 91 SKJET 1:04.87 1:04.01 601
30.71 1:04.01
7. Ida Christina Hansen 89 SKJET 1:05.67 1:05.12 571
30.68 1:05.12
8. Gina Berteig Andersen 90 SKJET 1:05.59 1:05.13 570
31.72 1:05.13
--------------------------------------------------------------------------------
9. Daisy Heimisdóttir 91 ÍA 1:05.20Úrskráning 568
31.50 1:05.20
10. Gyða Björk Bergþórsdóttir 91 ÍA 1:06.70 531
31.94 1:06.70
11. Kristín Vala Þrastardóttir 88 SH 1:06.75 530
32.26 1:06.75
12. Trine Marie Fjellstad 87 SKJET 1:06.80 529
31.98 1:06.80
13. Hrafnhildur Luthersdóttir 91 SH 1:06.94 525
31.53 1:06.94
14. Þorbjörg Þorvaldsdóttir 90 SH 1:07.68 508
31.96 1:07.68
15. Emilía Ýr Jónsdóttir 91 ÁRM 1:07.76 506
32.65 1:07.76
16. Unnur Kjartansdóttir 90 KR 1:07.97 502
32.88 1:07.97
17. Snjólaug Tinna Hansdóttir 91 SH 1:08.16 498
33.51 1:08.16
18. Marín Hrund Jónsdóttir 91 ÍRB 1:08.47 491
32.72 1:08.47
Sigríður Þórólfsdóttir 89 KR 1:08.47 491
32.68 1:08.47
20. Tinna Rún Kristófersd. 90 ÆGIR 1:08.70 486
33.83 1:08.70
21. Sesselja Sigurðardóttir 90 ÓÐINN 1:09.00 480
32.53 1:09.00
22. Stefanía Júlíusdóttir 89 ÍRB 1:09.22 475
33.30 1:09.22
23. Sesselja Þrastardóttir 90 ÁRM 1:09.32 473
34.06 1:09.32
24. Live Marie Hansen 91 SKJET 1:09.86 462
33.89 1:09.86
25. Sigurbjörg Kristjánsdóttir 89 SH 1:09.98 460
33.74 1:09.98
26. Berglind Friðriksdóttir 91 SH 1:10.54 449
33.87 1:10.54
27. Anna Kristín Guðnadóttir 87 ÆGIR 1:10.66 447
33.98 1:10.66
28. Áslaug Dís Bergsdóttir 90 ÍBV 1:10.69 446
33.71 1:10.69
29. Thea Christina Hauglie 89 SKJET 1:10.78 444
34.57 1:10.78
30. Halla Einarsdóttir 91 KR 1:10.97 441
34.63 1:10.97
31. Ásdís Karen Friðbjörnsd. 90 ÁRM 1:11.10 438
34.03 1:11.10
32. Selma Óskarsdóttir 90 ÍRB 1:11.12 438
34.35 1:11.12
33. Sigrún H. Davíðsdóttir 91 BREI 1:11.13 438
34.60 1:11.13
34. Marte M. Nyberg 91 SKJET 1:11.74 427
34.46 1:11.74
35. Íris Ósk Kristófersdóttir 91 ÆGIR 1:11.84 425
34.36 1:11.84
36. Karen Ósk Kristínardóttir 91 ÍA 1:12.07 421
34.17 1:12.07
37. Salóme Rut Harðardóttir 89 ÞRÓTTU 1:12.26 418
34.78 1:12.26
38. Carina Morken 86 SKJET 1:12.28 417
34.50 1:12.28
39. Halla Helga Jóhannesd. 91 KR 1:12.34 416
34.61 1:12.34
40. Lilja B. Magnúsdóttir 91 SH 1:12.68 410
35.11 1:12.68
41. Margrét Lilj Margeirsdóttir 91 ÍRB 1:12.84 408
35.92 1:12.84
42. Berglind Brynjarsdóttir 90 ÍBV 1:12.86 407
34.91 1:12.86
43. Guðrún Carstensdóttir 91 ÍA 1:14.87 375
35.66 1:14.87
44. Steinunn Steinarsdóttir 89 SH 1:15.02 373
37.00 1:15.02
45. Katrín Gunnarsdóttir 90 ÁRM 1:15.11 372
34.79 1:15.11
46. Hrefna Ólafsdóttir 91 SH 1:16.42 353
36.10 1:16.42
47. Helena Másdóttir 91 ÍA 1:17.12 343
36.33 1:17.12
48. Marion Gudmundsen 91 SKJET 1:19.74 311
37.82 1:19.74
ÓG Ásbjörg Gústafsdóttir 86 ÆGIR 1:03.33
30.48 1:03.33
Nr. 24 100m skriðsund kvenna 14 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Soffía Klemenzdóttir 93 ÍRB 1:05.62 1:04.33 592
30.89 1:04.33
2. Marta Rós Ormsdóttir 92 ÆGIR 1:07.91 1:06.32 540
31.72 1:06.32
3. Jóna Helena Bjarnadóttir 92 ÍRB 1:07.80 1:06.72 530
32.35 1:06.72
4. Diljá Heimisdóttir 92 ÍRB 1:09.34 1:08.67 487
32.92 1:08.67
5. Erla Hrönn Unnsteinsd. 93 ÓÐINN 1:09.92 1:09.43 471
33.33 1:09.43
6. Arna Margrét Ægisdóttir 93 KR 1:09.10 1:09.63 478
33.35 1:09.63
7. Rannveig Þ. Unnsteinsd. 93 ÓÐINN 1:10.02 1:10.04 459
34.11 1:10.04
8. María Halldórsdóttir 93 ÍRB 1:09.49 1:10.67 470
33.48 1:10.67
--------------------------------------------------------------------------------
9. Sigrún Eva Ármannsdóttir 93 ÍA 1:10.10 457
33.36 1:10.10
10. Karen Sif Vilhjálmsdóttir 93 ÆGIR 1:10.17 456
33.69 1:10.17
11. Inga Elín Cryer 93 ÍA 1:10.23 455
34.19 1:10.23
12. Iselin M. Dahlen 92 SKJET 1:10.61 448
34.06 1:10.61
13. Bryndís Rún Hansen 93 ÓÐINN 1:11.72 427
33.59 1:11.72
14. Harpa Hauksdóttir 92 ÓÐINN 1:12.03 422
34.27 1:12.03
15. Inga Brá Ólafsdóttir 93 KR 1:12.17 419
34.27 1:12.17
16. Ingibjörg Kristí Jónsdóttir 93 SH 1:12.55 413
34.61 1:12.55
17. Elín Melgar 92 KR 1:12.76 409
35.45 1:12.76
18. Hildur Ýr Sæbjörnsdóttir 93 ÍRB 1:12.82 408
35.19 1:12.82
19. Ingibjörg Gísladóttir 92 SH 1:12.89 407
35.20 1:12.89
20. Christina Hammersgard 93 SKJET 1:13.61 395
34.77 1:13.61
21. Ólöf Ósk Johnsen 92 SH 1:13.77 392
35.28 1:13.77
22. Karen Jóhannsdóttir 93 ÆGIR 1:14.78 377
36.68 1:14.78
23. Gunnhildur Gunnarsdóttir 93 ÍRB 1:14.88 375
35.37 1:14.88
24. Hildur Sigþórsdóttir 92 SH 1:14.97 374
36.84 1:14.97
25. Eygló Ósk Gústafsdóttir 95 ÆGIR 1:15.34 368
36.30 1:15.34
26. María Sigurðardóttir 93 ÍRB 1:15.74 363
36.53 1:15.74
27. Nora Jansrud 92 SKJET 1:18.68 323
37.60 1:18.68
28. Júlía Runólfsdóttir 93 ÆGIR 1:18.82 322
36.94 1:18.82
29. Bjartey Ósk Stefánsdóttir 92 ÍBV 1:18.90 321
38.40 1:18.90
30. Ese Overo Tarimo 94 ÆGIR 1:19.05 319
37.00 1:19.05
TOP
Nr. 25 200m skriðsund karla 17 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Árni Már Árnason 87 ÆGIR 2:04.17 1:59.55 696
1:00.18 1:59.55
2. Baldur Snær Jónsson 86 ÆGIR 2:05.86 2:01.48 663
1:00.20 2:01.48
3. Árni Björn Gestsson 88 ÓÐINN 2:09.08 2:06.29 590
1:01.40 2:06.29
4. Ólafur Marteinsson 89 ÆGIR 2:11.38 2:07.66 571
1:01.81 2:07.66
5. Oddur Örnólfsson 87 ÆGIR 2:11.41 2:08.40 562
1:02.80 2:08.40
6. Árni S. Haldorsen 89 KR 2:14.27 2:10.03 541
1:02.53 2:10.03
7. Sigurður Freyr Ástþórsson 89 ÍRB 2:20.92 2:18.18 451
1:06.23 2:18.18
8. Brynjar Leó Kristinsson 88 ÓÐINN 2:22.28 2:21.60 419
1:07.97 2:21.60
--------------------------------------------------------------------------------
9. Einar Pétursson 89 ÍRB 2:15.75Úrskráning 475
1:04.43 2:15.75
10. Steffen Tangen 89 SKJET 2:27.40 371
1:11.91 2:27.40
11. Björgvin R. Þórhallsson 89 SH 2:34.59 322
1:10.68 2:34.59
Nr. 25 200m skriðsund karla 16 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Svavar Skúli Stefánsson 90 SH 2:08.61 2:07.82 569
1:00.59 2:07.82
2. Tómas Leó Halldórsson 90 ÓÐINN 2:16.90 2:09.59 546
1:02.63 2:09.59
3. Örn Viljar Kjartansson 91 ÍA 2:11.79 2:10.81 531
1:03.66 2:10.81
4. Ragnar Björnsson 90 BREI 2:13.75 2:11.91 518
1:02.95 2:11.91
5. Jóhann T. Unnsteinsson 90 ÓÐINN 2:17.42 2:15.04 483
1:04.79 2:15.04
6. Hannibal Hafberg 91 VESTRI 2:18.10 2:17.00 462
1:04.87 2:17.00
7. Kristinn Jaferian 91 ÆGIR 2:18.03 2:17.14 461
1:06.51 2:17.14
8. Fannar Már Guðnason 90 ÍRB 2:18.37 2:17.59 456
1:06.44 2:17.59
--------------------------------------------------------------------------------
9. Sigurður Egill Sigurðsson 91 ÆGIR 2:24.27 396
1:10.43 2:24.27
10. Per Christian Jahr 91 SKJET 2:24.56 394
1:09.49 2:24.56
11. Oddur Goði Jóhannsson 92 ÆGIR 2:24.84 391
1:08.10 2:24.84
12. Einar Karl Einarsson 90 ÍA 2:25.97 382
1:08.26 2:25.97
13. Jón Þór Hallgrímsson 92 ÍA 2:26.79 376
1:12.13 2:26.79
14. Rúnar Ingi Eðvarðsson 93 ÍRB 2:32.77 333
1:13.86 2:32.77
TOP
Nr. 26 200m flugsund kvenna opin flokkur/fullorðnir FINA
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Auður Sif Jónsdóttir 89 ÆGIR 2:59.57 2:36.92 525
1:14.49 2:36.92
Ásdís Arna Björnsdóttir 89 SH 2:39.33 2:36.92 525
1:14.60 2:36.92
3. Þorgerður Sveinbjarnard. 89 ÆGIR 2:55.12 2:36.95 525
1:16.22 2:36.95
4. Svandís Þóra Sæmundsd. 93 ÍRB 2:44.00 2:41.34 483
1:17.56 2:41.34
5. Christina Sveinsson 91 SKJET 2:45.21 2:44.07 460
1:17.10 2:44.07
6. Inga Björg Jónasdóttir 91 KR 2:51.16 2:45.83 445
1:19.56 2:45.83
7. Eva María Gísladóttir 91 KR 2:51.98 2:53.54 399
1:20.90 2:53.54
8. Sif Pétursdóttir 92 KR 3:09.01 3:03.68 328
1:26.08 3:03.68
TOP
Nr. 27 100m flugsund karla 17 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Birkir Már Jónsson 87 ÍRB 1:01.82 57.83 716
28.48 1:01.82
2. Ágúst Júlíusson 89 ÍA 1:05.38 1:01.23 603
30.99 1:05.38
3. Hilmar Pétur Sigurðsson 86 ÍRB 1:06.89 1:03.23 548
31.18 1:06.89
4. Jón Símon Gíslason 87 ÆGIR 1:06.05 1:04.02 528
30.18 1:06.05
5. Garðar Snær Sverrisson 88 SH 1:03.76 1:04.91 534
29.76 1:03.76
6. Kristófer Arnar Magnússon 89 ÍRB 1:09.13 1:06.57 469
32.12 1:09.13
7. Davíð Jónatansson 88 ÁRM 1:08.17 1:06.81 464
31.62 1:08.17
Nr. 27 100m flugsund karla 16 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Davíð H. Aðalsteinsson 90 ÍRB 1:05.46 1:05.13 501
27.22 1:05.13
2. Kristinn Ásgeir Gylfason 91 ÍRB 1:09.84 1:07.14 457
28.67 1:07.14
3. Einar H. Guðlaugsson 91 UMFT 1:08.98 1:07.32 454
30.02 1:07.32
4. Rúnar Freyr Ágústsson 92 ÍA 1:10.24 1:09.93 405
30.05 1:09.93
5. Magnús Arturo Batista 91 ÓÐINN 1:12.09 1:10.10 402
31.41 1:10.10
6. Hafsteinn Þorsteinsson 91 KR 1:11.65 1:10.36 397
29.46 1:10.36
7. Per Christian Jahr 91 SKJET 1:16.04 1:14.60 333
30.92 1:14.60
--------------------------------------------------------------------------------
8. Árni Guðnason 91 SH 1:18.93Úrskráning 282
35.80 1:18.93
9. Ásberg Ástþórsson 90 ÁRM 1:19.11Úrskráning 280
35.11 1:19.11
TOP
Nr. 28 200m baksund kvenna 15 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Jóhanna G. Gústafsdóttir 90 ÆGIR 2:35.41 2:30.61 620
1:16.10 2:35.41
2. Gina Berteig Andersen 90 SKJET 2:38.66 2:36.42 553
1:18.03 2:38.66
3. Berglind H Aðalsteinsd. 91 ÁRM 2:40.92 2:40.15 515
1:20.29 2:40.92
4. Ida Christina Hansen 89 SKJET 2:43.13 2:42.95 489
1:18.58 2:43.13
5. Erla Arnardóttir 90 SH 2:44.17 2:43.25 487
1:20.43 2:44.17
6. Jóhanna S. Guðmundsdóttir 90 ÍRB 2:46.80 2:44.74 473
1:21.92 2:46.80
7. Margrét Lilj Margeirsdóttir 91 ÍRB 2:46.95 2:45.45 467
1:21.84 2:46.95
8. Berglind Brynjarsdóttir 90 ÍBV 2:46.79 2:47.60 456
1:23.01 2:46.79
--------------------------------------------------------------------------------
9. Anja Ríkey Jakobsdóttir 86 ÆGIR 2:33.50Úrskráning 585
1:13.92 2:33.50
10. Clarissa Van Rheenen 91 SKJET 2:47.41 451
1:21.40 2:47.41
11. Ingibjörg Rafnsdóttir 90 KR 2:48.98 439
1:23.50 2:48.98
12. Berglind Friðriksdóttir 91 SH 2:49.96 431
1:21.77 2:49.96
13. Anna F. Stefánsdóttir 90 ÓÐINN 2:50.31 429
1:22.94 2:50.31
14. Anastasia Forafonova 91 ÆGIR 2:58.07 375
1:26.77 2:58.07
15. Snjólaug Tinna Hansdóttir 91 SH 2:59.25 368
1:29.15 2:59.25
16. Sigrún H. Davíðsdóttir 91 BREI 3:00.12 362
1:31.89 3:00.12
17. Marion Gudmundsen 91 SKJET 3:01.31 355
1:28.24 3:01.31
18. Selma Óskarsdóttir 90 ÍRB 3:03.13 345
1:30.10 3:03.13
Nr. 28 200m baksund kvenna 14 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Hrefna Leifsdóttir 92 KR 2:43.10 2:42.06 497
1:20.13 2:43.10
2. Iselin M. Dahlen 92 SKJET 2:52.65 2:49.47 435
1:24.74 2:52.65
3. Guðrún J. Baldursdóttir 93 KR 2:55.65 2:52.09 415
1:27.01 2:55.65
4. Erla Hrönn Unnsteinsd. 93 ÓÐINN 2:55.71 2:52.93 409
1:27.01 2:55.71
5. Hildur Sigþórsdóttir 92 SH 3:02.47 2:55.77 390
1:30.03 3:02.47
6. Karen Jóhannsdóttir 93 ÆGIR 3:01.83 3:00.92 357
1:29.82 3:01.83
7. Eygló Ósk Gústafsdóttir 95 ÆGIR 3:02.29 3:01.09 356
1:31.34 3:02.29
8. Rannveig Þ. Unnsteinsd. 93 ÓÐINN 3:00.66 3:02.65 359
1:30.46 3:00.66
--------------------------------------------------------------------------------
9. Tinna M. Halldórsdóttir 92 ÓÐINN 3:04.15 339
1:31.12 3:04.15
10. Hrönn Róbertsdóttir 92 SH 3:05.46 332
1:31.38 3:05.46
11. Marta Rós Ormsdóttir 92 ÆGIR 3:06.19 328
1:29.22 3:06.19
12. Ólöf Ósk Johnsen 92 SH 3:06.62 326
1:31.65 3:06.62
13. Nora Jansrud 92 SKJET 3:08.77 315
1:33.30 3:08.77
TOP
Nr. 29 100m baksund karla 17 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Karl Robin Kilde 88 SKJET 1:07.82 1:06.75 527
32.59 1:07.82
2. Kjartan Hrafnkelsson 87 ÆGIR 1:08.03 1:04.54 583
32.92 1:08.03
3. Oddur Örnólfsson 87 ÆGIR 1:09.11 1:06.39 536
33.42 1:09.11
4. Patrick Sommer 88 KR 1:09.82 1:04.12 595
33.59 1:09.82
5. Sindri Snævar Friðrikss. 88 SH 1:10.14 1:10.30 455
33.81 1:10.14
7. Sigurður Freyr Ástþórsson 89 ÍRB 1:16.00 1:18.80 357
37.05 1:16.00
8. Sindri B. Davíðsson 89 ÁRM 1:16.62 1:17.41 349
35.72 1:16.62
9. Egill Valur Hafsteinsson 89 SH 1:17.00 344
38.12 1:17.00
--------------------------------------------------------------------------------
Garðar Snær Sverrisson 88 SH 1:14.45Úrskráning 380
36.72 1:14.45
10. Hilmar Pétur Sigurðsson 86 ÍRB 1:17.50 337
37.24 1:17.50
11. Einar Pétursson 89 ÍRB 1:21.04 295
38.75 1:21.04
Nr. 29 100m baksund karla 16 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Davíð H. Aðalsteinsson 90 ÍRB 1:11.02 1:07.08 520
35.14 1:11.02
2. Einar Sveinn Kristjánss. 90 ÆGIR 1:11.17 1:09.45 468
35.11 1:11.17
3. Þórir Valgeirsson 91 ÓÐINN 1:10.97 1:09.60 465
34.38 1:10.97
4. Döggvi Már Ármannss. 90 ÁRM 1:10.88 1:10.03 457
35.16 1:10.88
5. Bjarni Ragnar Guðmundss. 91 ÍRB 1:13.00 1:12.12 418
35.35 1:13.00
6. Fannar Már Guðnason 90 ÍRB 1:15.01 1:13.04 403
36.34 1:15.01
7. Elías Kjartan Bjarnason 90 BREI 1:13.73 1:13.38 397
35.68 1:13.73
8. Dagur Páll Friðriksson 91 SH 1:15.97 1:14.07 386
36.95 1:15.97
--------------------------------------------------------------------------------
9. Aron Hugi Helgason 92 ÍBV 1:17.26 340
37.63 1:17.26
10. Ragnar Björnsson 90 BREI 1:17.96 331
37.92 1:17.96
11. Einar Karl Einarsson 90 ÍA 1:18.03 330
37.16 1:18.03
12. Strahinja Djuric 93 ÁRM 1:21.26 292
39.97 1:21.26
TOP
Nr. 30 100m bringusund kvenna 15 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Rakel Gunnlaugsdóttir 91 ÍA 1:17.83 1:14.92 716
36.07 1:17.83
2. Hrafnhildur Luthersdóttir 91 SH 1:15.87 1:14.93 716
36.29 1:15.87
3. Erla Dögg Haraldsdóttir 88 ÍRB 1:17.52 1:16.62 669
36.47 1:17.52
4. Tinna Rún Kristófersd. 90 ÆGIR 1:21.63 1:18.38 625
38.78 1:21.63
5. Helena Ósk Ívarsdóttir 90 ÍRB 1:19.30 1:18.89 613
37.19 1:19.30
6. Elín Óla Klemenzdóttir 91 ÍRB 1:19.87 1:18.99 611
38.10 1:19.87
7. Ásdís Karen Friðbjörnsd. 90 ÁRM 1:22.97 1:21.89 548
39.25 1:22.97
8. Sigurbjörg Kristjánsdóttir 89 SH 1:23.12 1:21.93 547
39.14 1:23.12
--------------------------------------------------------------------------------
9. Marte M. Nyberg 91 SKJET 1:23.79 512
39.45 1:23.79
10. Andrea Ösp Karlsdóttir 89 ÓÐINN 1:24.30 502
40.38 1:24.30
11. Katrín Gunnarsdóttir 90 ÁRM 1:24.70 495
40.50 1:24.70
12. Ólöf Lára Halldórsdóttir 88 ÆGIR 1:24.75 495
39.84 1:24.75
13. Sesselja Þrastardóttir 90 ÁRM 1:26.93 458
41.90 1:26.93
14. Emilía Ýr Jónsdóttir 91 ÁRM 1:27.27 453
41.10 1:27.27
15. Lilja B. Magnúsdóttir 91 SH 1:28.54 434
42.39 1:28.54
16. Þorbjörg Þorvaldsdóttir 90 SH 1:28.95 428
42.01 1:28.95
17. Live Marie Hansen 91 SKJET 1:29.42 421
42.15 1:29.42
18. Sigrún Benediktsdóttir 87 BREI 1:29.70 417
43.44 1:29.70
19. Helga Þóra Helgadóttir 91 ÓÐINN 1:30.03 413
42.46 1:30.03
20. Thea Christina Hauglie 89 SKJET 1:30.59 405
42.37 1:30.59
21. Halla Helga Jóhannesd. 91 KR 1:31.12 398
43.57 1:31.12
22. Carina Morken 86 SKJET 1:32.44 381
43.46 1:32.44
23. Áslaug Dís Bergsdóttir 90 ÍBV 1:37.03 330
45.64 1:37.03
Nr. 30 100m bringusund kvenna 14 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. María Halldórsdóttir 93 ÍRB 1:26.08 1:22.90 528
41.23 1:26.08
2. Soffía Klemenzdóttir 93 ÍRB 1:26.04 1:23.67 514
40.96 1:26.04
3. Martine Olafsrud 92 SKJET 1:27.81 1:26.20 470
42.26 1:27.81
4. Hildur Ýr Sæbjörnsdóttir 93 ÍRB 1:27.43 1:26.31 468
41.38 1:27.43
5. Lilja Ingimarsdóttir 94 ÍRB 1:28.23 1:27.62 448
42.11 1:28.23
6. Diljá Heimisdóttir 92 ÍRB 1:27.50 1:27.92 449
41.74 1:27.50
7. Karen Sif Vilhjálmsdóttir 93 ÆGIR 1:28.60 1:28.32 437
41.68 1:28.60
8. Jóna Helena Bjarnadóttir 92 ÍRB 1:29.21 1:28.80 430
43.39 1:29.21
--------------------------------------------------------------------------------
9. Gunnhildur Gunnarsdóttir 93 ÍRB 1:30.74 403
43.41 1:30.74
10. Elín Melgar 92 KR 1:31.17 397
44.14 1:31.17
11. Guðrún J. Baldursdóttir 93 KR 1:32.87 376
44.25 1:32.87
12. Ólöf Ósk Johnsen 92 SH 1:33.14 373
44.46 1:33.14
13. Bjartey Ósk Stefánsdóttir 92 ÍBV 1:36.28 337
46.71 1:36.28
14. Eygló Ósk Gústafsdóttir 95 ÆGIR 1:36.58 334
46.78 1:36.58
15. Svandís Þóra Sæmundsd. 93 ÍRB 1:37.53 324
47.98 1:37.53
16. Iselin M. Dahlen 92 SKJET 1:37.56 324
46.84 1:37.56
17. Júlía Runólfsdóttir 93 ÆGIR 1:38.26 317
47.05 1:38.26
18. Birta Stefánsdóttir 93 ÍA 1:38.28 317
47.43 1:38.28
19. Anna G. Gunnlaugsdóttir 92 ÁRM 1:38.79 312
47.04 1:38.79
20. Hrönn Róbertsdóttir 92 SH 1:40.51 296
47.44 1:40.51
21. Ese Overo Tarimo 94 ÆGIR 1:41.57 287
48.79 1:41.57
TOP
Nr. 31 200m bringusund karla 17 ár og fyrr FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Jakob Jóhann Sveinsson 82 ÆGIR 2:28.57 2:20.33 799
1:12.19 2:28.57
2. Mladen Tepavcevic 76 SH 2:33.03 2:26.04 709
1:16.21 2:33.03
3. Ronnie Anstensen 88 SKJET 2:40.40 2:45.31 535
1:17.07 2:40.40
4. Ágúst Júlíusson 89 ÍA 3:06.08 2:57.68 394
1:28.88 3:06.08
--------------------------------------------------------------------------------
5. Davíð Jónatansson 88 ÁRM 2:59.59Úrskráning 381
1:25.84 2:59.59
Nr. 31 200m bringusund karla 16 ár og síðar FINA 2004
--------------------------------------------------------------------------------
Nafn Ár Auðk. Úrslit Stig
A-úrslit
1. Gunnar Örn Arnarson 92 ÍRB 2:47.13 2:41.19 527
1:20.98 2:47.13
2. Leifur Guðni Grétarsson 90 ÍA 2:39.65 2:42.00 543
1:16.49 2:39.65
3. Hrafn Traustason 92 ÍA 2:52.65 2:45.75 485
1:23.01 2:52.65
4. Jón Axel Svavarsson 91 ÍA 2:55.20 2:56.72 411
1:24.73 2:55.20
5. Ingi Rúnar Árnason 93 ÍRB 2:59.76 3:01.26 380
1:27.28 2:59.76
6. Konráð Hrafnkelsson 92 SH 3:06.43 3:02.63 363
1:28.76 3:06.43
7. Orri Freyr Guðmundsson 92 SH 3:04.62 3:04.06 354
1:30.48 3:04.62
8. Anton Sveinn McKee 93 ÆGIR 3:03.68 3:07.97 356
1:29.90 3:03.68
--------------------------------------------------------------------------------
9. Aron Hugi Helgason 92 ÍBV 3:07.15 337
1:31.16 3:07.15
10. Siggi Dan Kristjánsson 93 ÆGIR 3:08.95 327
1:32.21 3:08.95
11. Ásberg Ástþórsson 90 ÁRM 3:12.18 311
1:32.79 3:12.18
12. William Dahl 91 SKJET 3:15.11 297
1:32.81 3:15.11
13. Per Christian Jahr 91 SKJET 3:15.55 295
1:33.85 3:15.55
14. Tryggvi Gylfason 93 KR 3:22.47 266
1:38.12 3:22.47