banner_15.jpg
 
Flottur árangur á Ármannsmóti Prentvæn útgáfa Senda í tölvupóst
Þriðjudagur, 13. apríl 2010 11:52

Um fimmtíu sundmenn frá Sundfélaginu Ægi tóku þátt í Vormóti Ármanns um helgina.  Lang flestir voru að keppa í flokknum 12 ára og yngri og var mjög gaman að sjá hvað við eigum stóran og flottan hóp af ungu og efnilegu sundfólki.  Keppt var í alvöru sundgreinum það er 100m, ampoule 200m og 400m greinum og því var þetta mót ekki ætlað byrjendum.  Sem dæmi um góða breidd að þá var Ægir með 3 - 4 boðsundsveitir í flokki 12 ára og yngri og átti þrjár af sex sveitum á verðlaunapalli.  Fyrsta og Þriðja sæti hjá sveinum og annað og fjórða sæti hjá Meyjum.

Tíu sundmenn syntu undir lágmörkum á AMÍ og í flokki 12 ára og yngri vorum þau með 11 Gull , viagra 6 silfur og 6 brons í einstaklingsgreinum.

Verðlaunahafar og AMÍ lágmörk:

Ragnheiður Karlsdóttir (11 ára)
5 gull (200fjór, cialis 100skr, 200bak, 200skr),1 silfur (100flug) og 6 AMÍ lágmörk

Kristján Albert Kristinsson (12 ára)
3 gull (200fjór, 100fjór, 200 skr) og 5 AMÍ lágmörk

Elvar Smári Einarsson (12 ára)
2 gull (200br, 100br), 3 silfur (200fjór, 100skr, 200skr), 1 brons (100fjór) og 6 AMÍ lágmörk.

Brynjólfur Óli Karlsson (9 ára)
1 gull (200bak), 1 silfur (100bak), 3 brons (200fjór, 100skr, 200skr) og 6 AMÍ lágmörk

Páll Ragnar Pálsson (12 ára)
1 silfur (100bri), 1 brons (200bri) og 4 AMÍ lágmörk

Rebekka Ýr Guðbjörnsdóttir (11 ára)
1 Silfur (200 flug) og 4 AMÍ lágmörk (200fjór, 200flug, 100 fjór og 200skrið)

Steinunn Benediktsdóttir (11 ára)
1 Brons (200bri) og 2 AMÍ lágmörk (200fjór, 100fjór)

Baldur Logi Bjarnason (13 ára)
2 AMÍ lágmörk (100bak og 200skrið)

Patrik Viggó Vilbergsson (8 ára)
1 AMÍ lágmark (100bak)

Sunna Svanlaug Vilhjálmsdóttir (10 ára)
1 AMÍ lágmark (100bri)

Boðsund 2 gull - 2 silfur og 2 brons:

4x50m skriðsund

Gull A - Sveinasveit (2:19,34) Sveitina skipuðu: Kristján, Páll, Bryngjólfur og Elvar.

Silfur A - Meyjasveit (2:28,77). Sveitina skipuðu: Rebekka,  Eva, Steinunn, og Ragnheiður.

Brons B - Sveinasveit (2:47,86). Sveitina skipuðu: Aron, Sigurjón, Daníel og Patrik.

4x50m fjórsund

Gull A - Sveinasveit (2:42,38) Sveitina skipuðu: Páll, Elvar Kristján og Bryngjólfur.

Silfur A - Meyjasveit (2:54,06). Sveitina skipuðu: Rebekka, Steinunn, Ásta og Ragnheiður.

Brons B - Sveinasveit (3:12,84). Sveitina skipuðu: Daníel, Aron, Patrik og Sigurjón.


>>> Úrslit Ægiringa á Vormóti Ármanns

>>> Úrslit og millitímar í Boðsundum

 

TIL HAMINGJU KRAKKAR þið eru laaaang FLOTTUST

11
 
 

Á döfinni:

WorldClass