banner_9.jpg
 
Úrslit frá félagskvöldi Prentvæn útgáfa Senda í tölvupóst
Skrifað af: Kristrún   
Mánudagur, 06. apríl 2009 13:48

viagra 'sans-serif';">Ægiringar stóðu sig frábærlega vel á Félagskvöldinu sem var að ljúka. Gaman að sjá svona marga unga og efnilega sundmenn hjá félaginu alls mættu 70 sundmenn. Höfrungar, buy laxar og bleikjur mættu og syntu eitt sund og sumir voru að synda í fyrsta skipti í Laugardalslauginni.

Einnig voru margir að bæta sína bestu tíma.

Greinarnar voru 25 m skriðsund, pharmacy 50 m skriðsund og 100 m fjórsund.

Þið stóðuð ykkur frábærlega. Áfram Ægir !!

CoolSmileLaughing

 

Úrslit mótsins má sjá hér að neðan

25 m skriðsund

 

Sudarat                                                     20.17

Adam Elí Símonarson                                   33.83

Aníta Björg Ásgeirsdóttir                              38.00

Vigdís Birna Grétarsdóttir                             56.04

Íris Björg Pétursdóttir                                  58.04

Fanney Lind Jóhannsdóttir                         1:06.96

Jóhanna Birna Guðmundsdóttir                   1:07.00

Bergdís Bergsdóttir                                   1:08.60

Hrafnhildur Erna Hávarðardóttir                   1:11.12

Benedikt Magnússon                                 1:14.24

Álfheiður Bjarnadóttir                                1:25.06

 

50 m skriðsund

 

Marta Buchanevic                                       50.00

Sif Svavarsdóttir                                         50.83

Guðlaug Dís Erlendsdóttir                             52.04

Telma Brá Gunnarsdóttir                              53.82

Brynja Mekkín Gunnarsdóttir                         56.71

Eva Marín Gunnarsdóttir                               57.00

Hilmir Örn Ólafsson                                      57.46

María Sól Sigurðardóttir                                58.4

Katla Kristjánsdóttir                                     59.2

Ingvar Freyr Snorrason                               1:04.44

Sigríður Hlöðversdóttir                                1:05.53

Helena Sól Alexandersdóttir                        1:08.6

Karolína Sigríður                                        1:09.12

Þórhildur B. Guðmundsdóttir                       1:09.41

Lára Björk Birgisdóttir                                 1:09.44

Jóhann Garðar Guðmundsson                      1:10.8

Sara Gavrilovic                                           1:10.81

Halldór Björn Kristinson                               1:12.1

Atli Magnússon                                          1:12.51

Helena Sól Conger                                     1:12.64

Rakel Sigmarsdóttir                                    1:14.00

Gunnhildur Snorradóttir                              1:15.11

Jóhanna Lan                                             1:18.56

Tristan                                                     1:19.00

Ásthildur Rafnsdóttir                                   1:20.00

Krista Einarsdóttir                                       1:20.5

Heiða Ósk Ólafsdóttir                                  1:27.7

Guðrún Karítas Hallgrímsdóttir                       1:30.00

Einar Páll Pálsson                                        1:33.00

Eydís                                                        1:33.00

Halldór Óskar Eiríksson                                 1:36.82

Alda Líf Guðmundsdóttir                              1:41.36

Guðrún Erna Einarsdóttir                             1:44.00

Kári Garpsson                                            1:44.06

María Veronika Valdimarsdóttir                      1:46.06

Harpa Rut  Harðardóttir                               1:48.84

Eygló Ibsen                                               1:50.00

Kristófer Máni Atlason                                 1:55.00

Vilhjálmur Elfarsson                                     1:58.25

 

100 m fjórsund

Steinunn Benediktsdóttir                             1:47.50

Ásta Sigríður Jónsdóttir                                1:49.00

Páll Ragnar Pálsson                                      1:53.21

Elvar Smári Einarsson                                   1:54.40

Hildur Hreiðarsdóttir                                    1:57.00

Rebekka Ýr Guðbjörnsdóttir                         1:59.00

Atli Björn Karlsson                                       2:01.00

Patrik Viggó Vilbergson                                2:04.00

Petrína Sif Benediktsdóttir                            2:05.24

Sindri Snær Gunnarsson                               2:07.33

Aron Orri Vilhjálmsson                                  2:09.46

Sunna Vilhjálmsdóttir                                   2:15.65

Daníel Andri Þórhallsson                               2:16.40

Hólmsteinn Skorri Hallgrímsson                      2:19.83

Ingibjörg Erla Garðarsdóttir                          2:25.60

Vúkasin                                                    2:31.62

Þorbjörn Ari                                              2:32.18

Bára Brá Sigurðardóttir                                2:38.56

Þorgils Máni Jónsson                                   2:46.98

Katla Dögg Sævaldsdóttir                            2:55.66

Melisa Kristic                                              2:58.72

 
 

Á döfinni:

WorldClass