banner_3.jpg
 
Ægir og Aqua Sport semja um áframhaldandi samstarf. Prentvæn útgáfa Senda í tölvupóst
Laugardagur, 11. desember 2010 22:35

Samningur handsalaðurÍ dag var skrifað undir styrktarsamning á milli Sundfélagsins Ægis og Aqua Sport - sundverlslunar umboðsaðila TYR á Íslandi. Þessi aðilar hafa verið í samstarfi s.l. fimm ár, treat þar sem Aqua Sport hefur verið einn af aðalstyrtaraðilum félagsins. Fyrirtækið styrkir afreksfólk félagsins, auk þess að styðja við starfið í yngri flokkum félagsins. Aqua Sport ehf veitir einnig öllum Ægiringum og fjölskyldum þeirra veglegan afslátt af sundfatnaði og öðrum þeim vörum sem þarf til æfinga, keppni og almennrar sundiðkunar.

Það eru spennandi tímar framundan hjá Ægi, þar sem að sundknattleiksdeild og þríþrautadeild hafa nýlega verið stofnaðar hjá félaginu. Afreksfólk félagsins hefur staðið sig með prýði og tekið þátt í Ólympíuleikum, Heimsmeistaramótum Evrópumótum, Norðurlandamótum og landskeppnum á vegum SSÍ.

Það voru þær Ragnhildur Guðjónsdóttir stjórnarmaður í Ægi og Ragna María Ragnarsdóttir framkvæmdastjóri Aqua Sports efh, sem skrifuðu undir og handsöluðu samninginn á Jólamót Ægis sem fór fram í Sundlauginni í Laugardal fyrr í dag.

Nokkrar myndir sem tíðindamaður Sundfretta.is tók á Jólamót Ægis dag eru að finna á heimasíðu Aquuastport.

>>> Nánar á heimasíðu Aquasport

 
 

WorldClass